องค์การบริหารส่วนตำบลโป่งงาม
19 กรกฎาคม, 2018, 09:06:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: กลับสู่หน้าหลัก www.pong-ngam.go.th

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นายกทำเรื่องอีกแล้ว กีฬา ตำบล อำเภอ งานลอยกระทง งานวันเด็ก หายไปไหนน่ะ  (อ่าน 843 ครั้ง)
ลิงน้อย ผู้รักบ้านเกิด
Newbie
*

« เมื่อ: 11 มีนาคม, 2014, 04:39:58 PM »

กิจกรรมต่างๆที่ผมเอ่ยขึ้นมา หายไปไหนครับ งบประมาณมีไว้อยู่แล้วสำหรับเรื่องพวกนี้ แต่ท่านกลับไม่นำออกมาใช่เพื่อ ที่ท่านจะเอาไปซื้อรถแบ็คโค เพื่อตอบโจทย์นโยบายของท่านแบบนั้นเหรอครับ ผมว่าไม่ค่อยเหมาะสมเท่าไหร่น่ะครับ นโยบายนั้นท่านเป็นคนสร้างขึ้นมา หน้าจะวางแผนไว้แล้วว่าจะหาเงินจากไหนมาจัดซื้อ ไม่ใช่มาตัดกิจกรรมของชาวบ้านในชุมชน ปีนี้ได้ข่าวมาว่า อบต.โป่งงามเป็นเจ้าภาพจัดกีฬาของอำเภอด้วย แต่ท่านกลับไม่จัด นี้เสียหน้าไปเต็มๆเลยน่ะครับ ตอนลงสมัครบอกจะให้โน้นนี้นั้นถ้าได้กลับมาเป็นนายกอีกครั้ง แต่พอเป็นแล้วชาวบ้านไปขออะไรกลับบอกว่าไม่มีงบ แต่มีเงินพาชาวบ้านเที่ยว น่าแปลกน่ะครับ สตง.มาตรวจสอบได้ข่าวว่าเงินหายไป2ล้าน หายไปไหนน่ะครับ ยังไงช่วยชี้แจงให้ชาวบ้านรับรู้กันด้วยน่ะครับ ถ้าไม่รักบ้านเกิดตัวเอง ก็อย่ามาทำล้ายเลยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์